Các mặt khác của trường

DATE : 23-06-14 16:26
[Các mặt khác của trường] Ngày Hội Gia đình EG Party
 WRITER : EGACADEMY
VIEW : 58  

Xin chào các bạn mình là quản lý học sinh Việt Nam tại EG Academy!

Tuần vừa qua EG đã tổ chức một ngày hội lớn, ngày Hội Gia đình EG gắn kết các thành viên trong Gia đình EG. 

Tất cả các thành viên trong Học viện đã cùng nhau lên ý tưởng, chuẩn bị và tham gia tận hưởng bữa tiệc.

Chương trình bắt đầu lúc 4h chiều chúng mình đã khởi động bằng một số trò chơi gắn kết nhóm khác nhau đặc biệt với trò truy tìm quà tặng trong các mẩu giấy được ẩn khắp khuôn viên Học viện.

Sau đó là rất nhiều sự kiện đã diễn ra các phần trình diễn nối tiếp nhau giữa các nhóm học viên đến từ nhiều quốc gia nhảy truyền thống Nhật Bản, nhảy hiện đại, những bài hát đến từ các bạn học viên Đài Loan, Hàn quốc, Mash-up Philippines, Việt Nam và Mông cổ. 

Rất nhiều nụ cười và sự hào hứng từ tất cả các thành viên trong học viện EG. Chúng mình đã giao lưu cùng các bạn quốc tế và thực sự biết thêm nhiều sự khác biệt đến từ các quốc gia khác nhau. 

Đây là những học viên đã chiến thắng và dành được những phần quà tại bữa tiệc. 

Rất nhiều loại đồ ăn đã được chuẩn bị và chúng mình đã có khoảng thời gian vui vẻ, cùng ăn uống và chia sẻ niềm vui qua các trò chơi cùng nhau.

Một ngày đặc biệt thật đáng nhớ về EG. Đây sẽ là những kỉ niệm quý báu chúng mình mang theo trên hành trang khám phá thế giới.

Chúng mình muốn bảy tỏ lòng biết ơn đến tất cả những người đã ở bên và mong các bạn sẽ có nhiều niềm vui và thành công hơn nữa ~~!! Cảm ơn tất cả nhé !!